- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 11
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »Vị trí đẹp gần MT Quang Trung, hẻm thông.
Vị trí đẹp gần MT Quang Trung, hẻm thông.
102 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
🏧4,89 tỷ – Quang Trung, P11, Gò Vấp.
🌀DT: 3m x 16,5m. Được thiết kế với 3 phòng ngủ kín và 1 phòng làm việc (có phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi), 2wc giữa.
🌀Vị trí đẹp gần MT Quang Trung, hẻm 3m thông.
🌀Xung quanh nhiều tiện ích: đối diện BV Gò Vấp, siêu thị Coop, kế bên CA Quận cũ, gần chợ Hạnh Thông Tây….
🌀Hướng đông bắc
📲 0702727035 Tâm
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
HẺM XE HƠI THÔNG, ĐỐI DIỆN KDC HIỆP THÀNH CITY – KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU, AN NINH, TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ.
107 triệu/m²
So sánh
XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ. NỘI THẤT CAO CẤP - SỔ VUÔNG VỨC.
170 triệu/m²
So sánh
20m ra mặt tiền CMT8, ô tô sát bên nhà, gần UBND Phường , trường học Tân Bình, sân bay, bệnh viện Thống Nhất.
171 triệu/m²
So sánh
Hoàn công đủ, vuông vức, vài bước ra hẻm xe hơi thông khắp ngã, gần BV 175, công viên Gia Định, sân bay Tân Sơn Nhất.( Đã bán)
111 triệu/m²
So sánh