- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 11
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »CHDV Quang Trung, thu 50tr/tháng. 11 Phòng
CHDV Quang Trung, thu 50tr/tháng. 11 Phòng
118 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
💥 BÁN CHDV Quang Trung P8 Gò Vấp.
✍️ CHỈ 9 TỶ 8 TL MẠNH ( 11 Phòng )
➖ Diện tích : 5m x 16m . CN 83mᒾ.
➖ DTSD : 300m2
➖ Kết cấu : 5 Tầng. Gồm 11 phòng CHDV thu nhập 50tr/tháng
🚘 Hẻm xe hơi 7 chỗ tới nhà, hẻm đồng bộ toàn nhà cao tầng
✍️ Giá 9,8 tỷ thương lượng giá tốt
📲 0702727035 Tâm
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
HXH PHAN VĂN TRỊ ĐỐI DIỆN CITYLAND, NHÀ MỚI HOÀN CÔNG ĐẦY ĐỦ.
152 triệu/m²
So sánh
BÁN 3 LÔ ĐẤT (4,5,6). HẺM XE HƠI- ĐẤT VUÔNG VỨC.
150 triệu/m²
So sánh
MẶT TIỀN NGANG 7.5M (HIẾM), KINH DOANH - BUÔN BÁN.
43 triệu/m²
So sánh