- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 9
- »Quận Phú Nhuận
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »Hồ Văn Huê. Cách mặt tiền khoảng 20m. Thông ra Hoàng Văn Thụ.
Hồ Văn Huê. Cách mặt tiền khoảng 20m. Thông ra Hoàng Văn Thụ.
216 triệu/m²
Thông tin mô tả
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM PHÚ NHUẬN CHỈ 5 TỶ 980 .
⛳ Nhà Tân Cổ Điển Hồ Văn Huê – P9, Phú Nhuận.
➖ Nhà cách mặt tiền khoảng 20m. Thông ra Hoàng Văn Thụ.
➖ DT: 3m x 9,5m.
➖ Hiện trạng 31m2. Sổ CN 27,5m2. Cửa chính mặt hông.
➖ Nhà 1 Trệt 2 Lầu mới lung linh đúc BTCT cứng cáp công năng đầy đủ có SThượng.
👉 NHÀ 3PN đều có cửa sổ thoáng gió + 3 WC.
🎁 TẶNG TOÀN NỘI THẤT CÓ SẴN
📲 0702727035 Tâm
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
23 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
GẦN MẶT TIỀN, CÁCH CHỢ BẢO NGỌC TÚ 20M, GẦN CHỢ PHẠM VĂN BẠCH, SÂN GOLF TÂN SƠN NHẤT, NHÀ GA T3 SÂN BAY, GA METRO SỐ 2.
107 triệu/m²
So sánh
Khu Vip P10 Gò Vấp. Xe hơi tới cửa, thông tứ phía.
112 triệu/m²
So sánh
HẺM Ô TÔ 4M, VỊ TRÍ ĐẸP, KHU AN NINH, DÂN TRÍ CAO.
150 triệu/m²
So sánh
Hẻm Xe hơi thông, DT (4 x 18m), 3 tầng.
145 triệu/m²
So sánh