- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường Tân Chánh Hiệp
- »Quận 12
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »ĐẤT MẶT TIỀN TRƯƠNG THỊ HOA Q12.
ĐẤT MẶT TIỀN TRƯƠNG THỊ HOA Q12.
69 triệu/m²
Thông tin mô tả
MẶT TIỀN TRƯƠNG THỊ HOA Q12.
Cách QL 1A 200m
Diện tích 540m2 full thổ cư.
Giá chưa tới 70 tr m2.
(37 Tỏi ) TL Hổ Trợ Vay 26tỷ .
Tiện nhà xưởng , văn phòng. hotel, chdv..
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
22 giờ trước
120
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
ĐƯỜNG NHỰA RỘNG 12M, THUẬN TIỆN KINH DOANH BUÔN BÁN. VỊ TRÍ ĐẸP, TIỀM NĂNG SINH LỜI.
30 triệu/m²
So sánh
TRUNG TÂM PHƯỜNG TÂN BÌNH - SÁT NHÀ GA T3 CHỈ. GIÁ TỐT ĐẦU TƯ.
105 triệu/m²
So sánh
BÁN ĐẤT TẶNG BIỆT THỰ - CÁCH MẶT TIỀN VÀI CĂN – KHU VIP YÊN TĨNH
138 triệu/m²
So sánh
CHDV Lê Văn Thọ 3 lầu 17 phòng full nội thất cao cấp trung tâm Gò Vấp
120 triệu/m²
So sánh