- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 14
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »NHÀ ĐẸP – FULL NỘI THẤT 🚘HẺM XE HƠI 8M – KINH DOANH SẦM UẤT.
NHÀ ĐẸP – FULL NỘI THẤT 🚘HẺM XE HƠI 8M – KINH DOANH SẦM UẤT.
154 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
💥 NHÀ MỚI ✍️ GIÁ TỐT 5 TỶ 390 TL. Phạm Văn Chiêu.
🌍 NHÀ ĐẸP – FULL NỘI THẤT 🚘HẺM XE HƠI 8M – KINH DOANH SẦM UẤT
➖ Diện tích: 35m² (3.5m × 10m) – nở hậu nhẹ cực đẹp
🛏 Kết cấu: 3 phòng ngủ – 2 WC – giếng trời – hành lang thông thoáng
🎁 Full nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay!
🚘 Hẻm 8m xe hơi thông, vừa ở vừa kinh doanh cực tốt
💰 Chỉ 5 tỷ 390 TL MẠNH
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI - XE HƠI ĐỖ CỬA - 2 MẶT THOÁNG - KHÔNG LỘ GIỚI - KHÔNG QUY HOẠCH - NGAY TRƯỜNG NGUYỄN DU
135 triệu/m²
So sánh
🌹 KHU PHÂN LÔ - SÁT MẶT TIỀN - THÔNG SỐ CHUẨN - 5 TẦNG MỚI ĐẸP 💥💥
169 triệu/m²
So sánh
SAU CĂN TIỀN. GẦN TRƯỜNG HỌC CẤP CẤP 1 ĐẶNG THỊ TRÂM, CẤP 2 TÂN SƠN. GẦN SIÊU THỊ EMART.
122 triệu/m²
So sánh