- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 11
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »Công viên Làng Hoa. Vị trí đẹp. Sát mặt tiền.
Công viên Làng Hoa. Vị trí đẹp. Sát mặt tiền.
180 triệu/m²
Thông tin mô tả
🏧3 tỷ 790tr – Bán nhà ĐS8, P11, Gò Vấp. Công viên Làng Hoa. Vị trí đẹp. Sát mặt tiền.
🌀 Hướng Đông Nam ( Đông tứ trạch)
🌀DT: 3m x 9m. 1 Trệt, 1 lầu. PK, bếp, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Ban công rộng. Hoàn công đủ.
🌀Vị trí đẹp, hẻm nhựa 1 trục 3m, cách mặt tiền chỉ 20m, xung quanh tiện ích đầy đủ.
🌀Pháp lý: sổ hồng riêng chính chủ bán.
Liên hệ 0702727035 Tâm.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
24 giờ trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
158
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
HXH Đường số 9, gần Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi.
142 triệu/m²
So sánh
Nhà đẹp Phạm Văn Chiêu. Ngay CC Dream Home.
143 triệu/m²
So sánh
NHÀ MỚI XD VẪN CÒN THƠM MÙI SƠN. TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT XỊN SÒ
107 triệu/m²
So sánh
HẺM Ô TÔ THÔNG THOÁNG – SẠCH SẼ – AN NINH.
87 triệu/m²
So sánh