- nhatotsg.com
- »Tin bán
- »Tin mua bán
- »Phường 8
- »Quận Gò Vấp
- »Thành phố Hồ Chí Minh
- »Hẻm xe hơi 3.5m vị trí gần đường, siêu thị, tiện ích đi lại các hướng.
Hẻm xe hơi 3.5m vị trí gần đường, siêu thị, tiện ích đi lại các hướng.
185 triệu/m²
So sánh
Thông tin mô tả
Phạm Văn Chiêu, P. Thông Tây Hội ( Phường 9), Gò Vấp. Hẻm 3.5m.
🌀DT: 3.5m x 8.5m. Đúc 1 lầu , 2 phòng ngủ, 2 tolet, phòng khách, bếp.
Hẻm xe hơi 3.5m vi trí gần đường, siêu thị, tiện ích đi lại các hướng.
🌀Hướng tây ( tây tứ trạch). Giá 3.89 tỷ.
📲Liên hệ 0702727035 Tâm.
LÊN SÓNG SIÊU PHẨM 4 TẦNG. NHÀ PHỐ KHU CAO TẦNG ĐỒNG BỘ.
6.59 tỷ
43m2
153 triệu/m²Đường Số 3, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
121
So sánh -
4.1 tỷ
37m2
111 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
110
So sánh -
3.3 tỷ
18.2m2
181 triệu/m²Quang Trung, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
89
So sánh -
HẺM Ô TÔ. KHU AN NINH, DÂN TRÍ - TẶNG FULL NỘI THẤT XỊN.
6.58 tỷ
44m2
150 triệu/m²Bùi Quang Là, Quận Gò Vấp
1 ngày trước
158
So sánh -
8.8 tỷ
67m2
131 triệu/m²Âu Cơ, Quận Tân Bình
1 ngày trước
104
So sánh -
Vị trí đẹp, hoàn công đủ, nhà mới đẹp.
6.36 tỷ
50,4m2
126 triệu/m²Nguyễn Văn Nghi, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
159
So sánh -
NHÀ MỚI ĐẸP – PHÁP LÝ CHUẨN – GIÁ TỐT
4.5 tỷ
50m2
90 triệu/m²Phan Huy Ích, Quận Gò Vấp
1 tuần trước
96
So sánh -
5.99 tỷ
42m2
143 triệu/m²Lạc Long Quân, Quận Tân Bình
1 tuần trước
284
So sánh
Tin đăng vừa xem
Căn góc hẻm xe hơi. Giáp Bình Thạnh & Phú Nhuận. Gần Sân Bay TSN, chợ Cây Quéo.
152 triệu/m²
So sánh
NHÀ ĐẸP LÊ ĐỨC THỌ – HẺM Ô TÔ, 1 TRỤC VÀO NHÀ.
118 triệu/m²
So sánh
GẦN CHỢ TÂN SƠN NHẤT, TRƯỜNG ĐH MỞ, BỆNH VIỆN 175, CÔNG VIÊN GIA ĐỊNH, NHÀ THỜ HOÀ BÌNH, CHUNG CƯ HÀ ĐÔ
100 triệu/m²
So sánh
🍀 CHÀO BÁN CĂN NHÀ PHỐ NGAY CHỢ VÀ NHÀ THƠ THẠCH ĐÀ. ( ĐÃ BÁN)
155 triệu/m²
So sánh